AFRIPRISE

Vﬂ INVESTMENT PLC.

FOMU YA UWAKILISHI
MKUTANO MKUU WA 20 WA WANAHISA

1. Mimi wa S.L.P

nikiwa Mwanahisa wa Kampuni ya Uwekezaji ya AFRIPRISE , namteua

wa S.L.P. kama Mwakilishi wangu kwa ajili ya kupiga kura

kwa niaba yangu kwenye Mkutano Mkuu wa Kawaida wa Kampuni ambao utafanyika siku ya Jumamosi,
tarehe 15 Novemba 2025.

2. Nimeweka/tumeweka alama "X" kuonesha ninavyotaka/tunavyotaka kura yangu/yetu ipigwe kwenye
maazimio yafuatayo:

S/N MAAZIMIO NDIYO HAPANA SIJAAMUA

1. Kupokea Taarifa ya Wakurugenzi na Mahesabu
yaliyokaguliwa kwa Mwaka wa Fedha ulioishia tarehe
31 Desemba, 2024.

2. Kuidhinisha malipo ya Gawio kwa mwaka 2025

3. Kuteua Wakaguzi wa Mahesabu ya Kampuni kwa
mwaka 2025

4, Kuidhinisha Malipo ya Wakurugenzi

5. Kupokea, Kujadili na Kuridhia Pendekezo la Utoaji wa Hisa za
upendeleo zisizo na Haki ya Kupiga Kura zenye Uwezo wa
Kukombolewa (Non-Voting Redeemable Cumulative
Preference Shares)

Taarifa Nyingine za Mwanahisa/Wanahisa:

Jina/Majina:

Namba ya Kitambulisho:

Anwani ya Makazi:

Namba ya Simu:

Barua Pepe (kama ipo):

TIN namba (kama ipo)

Sahihi: Tarehe ya Kusaini: Muda wa kusaini:

Imetolewa leo tarehe 30 Mwezi Septemba Mwaka 2025
*Fomu hii ya Uwakilishi lazima ijazwe na kuwasilishwa Kwa Katibu wa Kampuni, kupitia ofisini zetu za Afriprise au
kutumwa kwenye barua pepe: info@afriprise.co.tz, masaa Arobaini na nane (48) kabla ya Kufanyika kwa Mkutano.
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