



FOMU YA UWAKILISHI MKUTANO MKUU WA 16 WA WANAHISA

1. Mimi _____ wa S.L.P _____, nikiwa Mwanahisa wa TCCIA INVESTMENT PLC, namteua _____ wa S. L. P. _____ kama Mwakilishi wangu kwa ajili ya kupiga kura kwa niaba yangu kwenye Mkutano Mkuu wa Kawaida wa Kampuni ambao utafanyika siku ya Jumamosi, tarehe 20 Novemba, 2021.
2. Nimeweka/tumeweka alama "X" kuonesha ninavyotaka/tunavyotaka kura yangu/yetu ipigwe kwenye maazimio yafuatayo:

S/N	MAAZIMIO	NDIYO	HAPANA	SIJAMUA
1.	Kupokea Taarifa ya Wakurugenzi na Mahesabu yaliyokaguliwa kwa Mwaka wa Fedha ulioishia tarehe 31 Desemba, 2020.			
2.	Malipo ya Gawio kwa Mwaka 2020.			
3.	Kuteua wakaguzi wa nje wa Hesabu.			
4.	Kuidhinisha ada ya Wakurugenzi.			
5.	Kuidhinisha mabadiliko kwenye daftari la Wanahisa.			

3. UCHAGUZI WA WAJUMBE WA BODI

Wanahisa watachagua Wanahisa wanne kujaza nafasi nne za Wajumbe wa Bodi. Kila mwanahi sa atajaza sehemu mbili kwa ajili ya uchaguzi isipokuwa PSSSF na TCCIA na matawi yake. Sehemu A itajazwa na wanahisa wote. Sehemu B itajazwa na wanahisa wote isipokuwa PSSSF na TCCIA.

Ninamuelekeza/tunamuelekeza mwakilishi/wawakilishi wangu/wetu kupiga kura kama ifuatavyo:

- A. Kuchagua mgombea mmoja kati ya wafuatao kuwa mjumbe wa Bodi Mtaalamu (Weka alama "X" kwenye jina la mgombea unaemchagua kuwa Mjumbe wa Bodi).

UCHAGUZI WA MJUMBE MMOJA WA MTAALAMU

S/N	JINA	KURA
1.	Oswald M. Urassa	
2.	Nathan E. Mnyawami	
3.	Thomas Enock	

- B. Kuchagua wagombea watatu kati ya wafuatao kuwa wajumbe wa Bodi. (Weka alama "X" kwenye majina matatu ya wagombea unaowachagua kuwa Wajumbe wa Bodi).

UCHAGUZI WA WAJUMBE WATATU AMBAO NI WANAHISA

S/N	JINA	KURA
1.	Magdalene N. E Mkocha	
2.	Mwanjaa Said Lyezia	
3.	Prof. Lucian A. Msambichaka	
4.	Joseph M. Kahungwa	

Imesaniwa leo _____ Tarehe _____ 2021

Saini ya Mwanahisa _____

Simu Na. _____

Barua Pepe: _____

TCCIA INVESTMENT PLC

Millennium Tower II Building 24th floor, P.O.Box 72678 Dar es Salaam, Tanzania
Mobile: +255 222 701 701 | Email: info@tcciainvest.co.tz | Website: <http://www.tcciainvest.co.tz>